Neko's Village
Hỡi những chú mèo hoang. Hãy vào đây ~ Đây sẽ là nơi dừng chân của chúng ta :3

Neko's Village

Địa phận mèo :3

Trang ChínhTrang Chính  CalendarCalendar  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

[Dịch vụ] Đổi tên trong forumXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

Yi-chan
Hiện:
Sẻ-san
Sẻ-san
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 710
Thanks Thanks : 2

Bài gửiTiêu đề: [Dịch vụ] Đổi tên trong forum Sat Feb 16, 2013 8:03 pm
Tên trong forum là tên nick dùng để login vào forum. Một thành phần đông đảo muốn đổi tên như mình đang biểu tình dữ đội mà không biết muốn làm thế nào ra sao. Từ đó, topic này được lập ra cho mấy con người như vậy thỏa mãn với cái nick mình yêu, hớn cùng cái tên của mình.

Vấn đề đổi tên, mình không lấy xu. Tuy nhiên, không phải vì điều đấy mà lạm dụng, vì thế sẽ có một số hạn chề mình đặt ra.

Đầu tiên, muốn đổi tên các cậu có thể gửi PM cho mình qua nhiều cách. Khi đó, tùy theo mức độ hớn và độ mất trí của mình mà tên các bạn sẽ có cái tên mới sớm hay muộn.

Tên trong forum các cậu không yêu cầu đổi thành một cái nick quá dài, quá nhiều ký tự, tránh trường hợp quên nick không vào được. Điều đấy tớ không chịu trách nhiệm

Mức độ bấn loạn đổi tên của một số bạn trong đó có mình là vô giới hạn nên việc gửi PM đổi tên quá 5 lần [dù tớ đã đổi quá nhiều lần =))] tớ không chấp nhận. Ừm... còn bấn quá thì tớ sẽ tính tiền trong nick ít nhất 1000 xu.

Điều kiến để được đổi tên rất đơn giản, các cậu phải có ít nhất trên 100 post. Trường hợp thiếu post mà vẫn gửi PM thì lúc ấy sẽ đợi tới khi nào đã đủ yêu cầu lúc ấy mình mới đổi và cũng tùy thuộc vào mình.

Admin nào không PM cho mình thì xin tự rút trong tài sản 1000 xu.

Ừm... Topic này chỉ để thông báo dịch vụ nên nó sẽ được khóa.

Chữ kí của Yi-chan

"Bên kia là nắng ấm, nhưng ta biết lòng người chỉ có mưa bay"

Tài sản của Yi-chan

Tài sản
Tài sản:

[Dịch vụ] Đổi tên trong forumXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang